ಕರ್ನಾಟಕ

ಸಿಎಂ ಬಿ ಎಸ್ ವೈ ಎಷ್ಟು ಸಹ ಕೊವಿಡ್ ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ಮಾಡಿಸಿದ್ರು ಗೊತ್ತಾ!

ಬೆಂಗಳೂರು- ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ ಕೊವಿಡ್ -19 ಸೋಂಕಿನ ಹರಡುವಿಕೆ ನಿಯಂತ್ರಣಕ್ಕೆ ತರಲು ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರ ಎಷ್ಟೇ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ರು ಅದು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತಿಲ್ಲ. ರಾಜ್ಯದ ಅನೇಕ ಸಚಿವರು, ಶಾಸಕರಲ್ಲಿ ಸಹ ಸೋಂಕು ಕಾಣಿಡಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ನಿರಂತರ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಸಭೆ, ಸಚಿವರ ಜತೆಗೆ ಚರ್ಚೆಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರೋ ಸಿಎಂ ಸಹ ಅನೇಕ ಸಲ ಕೋವಿಡ್ ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಸಿಎಂ ಬಿ ಎಸ್ ಯಡಿಯೂರಪ್ಪ ಈವರೆಗೆ ಒಟ್ಟು ನಾಲ್ಕು ಸಲ ಕೊರೊನಾ ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದು, ನೆಗೆಟಿವ್ ವರದಿ ಬಂದಿದೆ. ಆಪ್ತ ಸಿಬ್ಬಂಧಿ ಹಾಗೂ ಗೃಹ ಕಚೇರಿ ಕೃಷ್ಣದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಅನೇಕರಿಗೆ ಸೋಂಕು ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಎಂ ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದರು. ಐದು ದಿನಗಳ ಹೋಂ ಕ್ವಾರಂಟೈನ್ ಅವಧಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ ಎಂದಿನಂತೆ ಸಿಎಂ ಸಭೆಗಳಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Show More

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!